jinsi gani unaweza anza biashara kwa kusoma Happy Home Magazine







Henri Mattise; woman with hat)
images via pinterest

Kila biashara inaanza kwa kukata shauri na kujiamini kuwa unaweza. Pia kuna blog nyingi  zenye habari na masuala mbalimbali. Happy Home Magazine inataka msomaji anayesoma blog hii apate kitu cha kujifunza na hata kupata idea mpya au kuboresha aliyokuwa nayo,hivyo tegemea masuala mbalimbali ya kukuletea maendeleo na kujenga kwa kukuletea mawazo mbalimbali kutoka kila kona ya dunia.
Jinsi gani unaweza kuanzisha biashara  kwa kusoma blog hii?
Jibu: Kwa kuwa msomaji wa kudumu wa sophie's blog utaweza kuanzisha biashara ya  upambaji wa maofisi , majumbani n.k .

Jinsi ya kuanza fuata hatua hizi:
1. Chagua jina  la biashara yako.
2. Tengeneza portifolio  (kielelezo cha kazi ulizoisha fanya)
  (a)Kwa kuwa ndipo unaanza pamba nyumbani kwako harafu piga picha pia omba upambe kwa ndugu, jamaa na rafiki,nyumbani au  ofisini harafu piga  picha nzuri za jinsi ulivyopamba.
(b) Ziweke kwenye album hizi ndizo utakazo waonyesha wateja wako ili waone kazi yako. (c) Baada ya kupata wateja kumbuka kila unapopamba upige picha hiki ndicho kielelezo cha kazi nzuri unayoifanya.Ni jinsi hii hata ma designer wakubwa wanafanya.
3. Tengeneza business cards.
4. Toa matangazo sehemu mbalimbali ili watu wajue unatoa huduma hiyo.
5. Tembelea blog hii mara kwa mara na  blog yangu nyingine absolutelyawesomethings.com upate idea mbalimbali.
Ni muhimu kuhakikisha picha zako ni nzuri.
6. Kama utakuwa na swali au nyongeza weka kwenye comments.
7. Unaweza.

3 comments:

  1. Ushauri mzuri huu na rahisi kueleweka. Safi sana.

    ReplyDelete
  2. Asante sana,nafurahi kusikia hivyo.

    ReplyDelete
  3. asante sana, naiwaza sana hii biashara. Nafikiria kujifunza kudesign mapazia. Nadhan ntapata ujuzi mwingine humu

    ReplyDelete