Nani asiyependa maua?...




Images courtesy of marieclairemaison Nani asiyependa maua?kama yupo sijui atakuwa na sababu gani ,kama hayupo basi jaribu kuweka/kupamba maua sehemu mbalimbali za nyumba yako,ofisi n.k na tumia/kusanya vyombo vyenye maua katika mkusanyiko wa vyombo ulivyo navyo.Namna hii  utafurahia kila mara utumiapo vyombo hivi au unapokaa sehemu iliyopambwa vizuri  na pia kwa kuweka maua,  rangi mbalimbali na mapambo utawapa furaha waliokuzunguka.Kuna ule msemo usemao ni  mkusanyiko wa vidogo vidogo vinavyoyafanya maisha kuwa ya furaha.Jaribu na enjoy!

2 comments:

  1. Hiyo nakukubalia kila mtu anapenda maua, ndege hata wanyama wanapenda maua.
    Kama kila mtu anapenda maua, kwanini yasijae kila kona ya nyumba, mabarabarani , maofisinii nk. Ahsante Sophie

    ReplyDelete
  2. Asante sana emu-three yaani wote tukifuata haya maneno yako mbona tutaishi pazuri.Karibu tena

    ReplyDelete