wanaijeria wafika mbali...angalia wanafanya nini!

Waiting for bus by Artist Dilomprizulike DILOMPRIZULIKE
Image courtesy of gasworks

All 4 images ;art by El Anatsui
Above 4 image courtesy of
eatdaily

Ubunifu,ubunifu,ubunifu ni kitu muhimu sana. Wanaijeria hawa Dilomprizulike (habari yake hapa) na Anatsui (habari yake hapa)
sanaa zao zimependwa sehemu nyingi duniani. Anatsui anatengeneza mfano wa kitambaa (picha 2 na ya 4) kutokana na makopo , vifuniko/visoda n.k. Na Dilomplizulike anatengeneza sculptures kutokana na nguo na vitu visivyotumika tena,angalia picha hii ya sanaa yake kutoka universe-in universe
inavyopendeza na kukufanya ufikiri. Picha ya 3 na ya 5 hapo juu ni jinsi anavyounganisha visoda na makopo kutengeneza mfano wa kitambaa. Hii ni changamoto kama una kitu unawaza kutengeneza tengeneza maana huwezi kujua watu watakipenda vipi.Kuna mtu anatengeza sanaa za kuvutia unayemjua? tunaomba jina na sanaa yake.Enjoy!


No comments:

Post a Comment