Nifanye biashara gani?-Orodha hii hapa chagua

Image courtesy of boopsie.daisy

Mara nyingi utasikia mtu anasema ...nataka kufanya bishara ila sijui nifanye biashara gani!. Usipate taabu ahbbo wameweka list ndefu hapa ya aina za biashara mbalimbali ambazo mtu anaweza kufanya kuanzia kufundisha computer watoto,uuzaji vitu vya zamani mpaka kuwa proofreader.Pia mysmallbiz nao wana orodha yao hapa na hii ina maelezo zaidi jinsi ya kuanza na imepangwa kwa vipengele .Ipitie upanue mawazo na mpasie mwenzio. Enjoy!

No comments:

Post a Comment